Ana amfani da bayanan martaba na aluminum na masana'antu, galibi ana amfani da su a sararin samaniya, ginin jirgi, gini, radiator, sufuri, sarrafa kayan aikin injiniya, kayan aikin likita da abubuwan yau da kullun. Musamman aikace-aikace na masana'antu aluminum profiles ne kamar haka: 1. Fahimtar bayanan martabar Aerospace aluminum: ƙarfin ƙarfi, juriya na zafi da juriya na lalata, shaci daban-daban da aka yi amfani da su bisa ga sassa daban-daban na jirgin su ma sun bambanta. Misali, sassan fuselage, tsarin sarrafawa, injin injin da kujeru suna buƙatar yin manyan bayanan martaba na aluminum tare da ƙarfi da ƙarfi; saboda ci gaba da dumama, sashin gida da tsarin sauya iska yana buƙatar amfani da motar motar; jirgin sama; jirgin sama; Faranti na bango, katako, katako mai tsayi, propellers, da sauransu. a kan reshe dole ne a yi shi da bayanan martaba na aluminum masu lalata; zoben ƙirƙira na roka da allunan bangon jirgin sama dole ne ya kasance mafi girma. Dole ne su sami juriya mai kyau na lalata da ƙarfi mai ƙarfi. 2. Bayanan martaba na aluminium na ruwa: Saboda aluminum yana da ƙananan ƙananan, ƙarfin ƙarfi, juriya na lalata da ƙananan farashin aiki, yin amfani da bayanin martaba na Aluminum Extrusion a cikin masana'antar gine-gine na iya ƙara saurin gudu da kuma tsawaita rayuwar sabis. Ana iya cewa farashin ya yi yawa. Sabili da haka, Extrusion Aluminum ya sami sakamako mai kyau a cikin masana'antar ginin jirgi, kuma abubuwan da ake sa ran suna da yawa. Misali, gefen kwale-kwale, da tukin jirgin ruwa, da jiragen ruwa na fasinja da na yaki, da harsashi na kasa, da keels, da benaye, da ginshikin injin ana yin su ne da nakasar Aluminum Extrusion, yayin da sauran abubuwa kamar fistan da famfo da aka fi yin su da aluminum. Saboda ƙananan ƙarancin bayanan martaba na aluminum da kuma halayen haɓaka mai girma, suna taka muhimmiyar rawa wajen inganta fasahar fasaha na masu jigilar jiragen sama. 3. Bayanan aluminum don ginawa: Saboda ƙananan nauyin aluminum, yana da sauƙi don jigilar kaya a cikin ginin, wanda ba zai iya rage yawan aikin shigarwa ba, amma kuma yana hanzarta ci gaban ginin. Tunani da mafi kyawun aikin ɗaukar sauti na iya samun sauƙi mai kyau da launuka daban-daban ta hanyar tasirin sinadarai, don haka ana amfani da shi sosai a cikin gine-ginen masana'antu da na farar hula, kamar rufin, bango, rufi, kofofi da tagogi, dogo, kayan cikin gida da kantunan siyayya da cibiyoyin kasuwanci. . Kwantena. 4. Bayanan martaba na aluminum na radiator: Yana da halaye na nauyin haske, kyakkyawan sakamako na zubar da zafi, kyakkyawan sakamako na ceton makamashi, juriya na lalacewa, juriya na lalata, da kyakkyawan bayyanar. Har ila yau, ana amfani da wutar lantarki ta kai, hasken LED da kwamfuta, da samfuran dijital a fagen sadarwa da sabbin makamashi. 5. Bayanan sufuri na aluminum: Tare da saurin ci gaba na masana'antar sufuri, bukatun mutane don kayan sufuri suna karuwa sosai. Yawan amfani da aluminum a cikin masana'antar sufuri yana da kashi 30%. Ƙarfin ƙarfi, ƙarfin zafi mai zafi, juriya na lalata, da dai sauransu. ana amfani da su sosai wajen kera motocin dogo (kamar layin dogo, manyan titin dogo, layin dogo na tsakiya) da sauran motocin dogo;. 6. Machinery da sarrafa kayan aiki: Domin masana'antu samarwa da masana'antu (kamar atomatik inji da kayan aiki), kamfanin dogara ne a kan nasa kayan bukatun (kamar taro Lines, haɓaka inji, kasafi na'urar, gwaji kayan aiki, shiryayye, shinge, workbench, da dai sauransu .) Musamman mold bude budewa. 7. Bayanan martaba na Aluminum na kayan aikin likita: galibi ana amfani da su don shimfiɗa, kayan aikin likita, gadaje na kulawa, kujerun guragu, shimfiɗa, kujerun abokan aikin likita, da sauransu. an yi su ne daga 6061 alloys, tare da nauyi mai sauƙi, ƙarfin ƙarfi, juriya na lalata, sauƙin ɗauka, sauƙi don kwancewa da siffar Kyawawan. 8. Na'urorin haɗi na mota: bayanan martaba na aluminum galibi ana amfani da su don sassan mota, masu haɗawa, da sauransu. 05-06
![Bayanan Bayani na Aluminum Masana'antu Gabatarwar-Huachang Aluminum-WJW Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa 1]()