PRODUCTS DESCRIPTION
Don zama masana'anta da ake mutunta ƙofofin gida da tagogi na duniya.
Aluminum Nadawa na waje yawanci ana amfani da su don shigar bene tare da kofa mai zamewa. Hakanan ana iya amfani da masu rufe bi-fold azaman masu rarraba ɗaki, suna haifar da tasirin accordion lokacin da kuke so ana ninke masu rufe bi-fold.
PRODUCTS DESCRIPTION
Aluminum Nadawa na waje yawanci ana amfani da su don shigar bene tare da kofa mai zamewa. Hakanan ana iya amfani da masu rufe bi-fold azaman masu rarraba ɗaki, suna haifar da tasirin accordion lokacin da kuke so ana ninke masu rufe bi-fold.
• Tare da ƙafafu masu ƙarfi da nauyi da jagora.
• Injiniya don zama mai nauyi da ƙarfi.
• Ƙarshen hular bakin ruwa na musamman na aluminum da madaidaicin launi.
• Daban-daban daidaitattun launuka da launuka na al'ada da yawa.
Lambobin bangarorin rufewar Aluminum za su hau tare da pivot da dabaran sannan kuma masu rufe Bi-fold na iya zamewa da tarawa a cikin waƙoƙin. Masu rufe bi-fold suna aiki akan tsarin hinges suna ba da damar masu rufewa su ninka gefe ɗaya na kowane firam. Hakanan fafuna na iya zama tari mai iyo tare da maye gurbin pivot zuwa ƙafafun.
Bude louvers kuma bari ɗan haske ya shiga tare da sanyin iska. Ji daɗin kallon lokacin da duk bangarorin rufewar Aluminum suna ninka gefe ɗaya. Masu rufe Bi-fold na waje suna ba da ƙarin bayyananniyar gani mara cikas lokacin naɗewa.