loading

Don zama kofofin gida na duniya da masana'antar Windows da ake girmamawa.

Menene Fa'idodin Glazing Sau Uku?

Menene Fa'idodin Glazing Sau Uku?
×

Ƙofofin Aluminum masu ƙyalli uku da windows Suna ɗaukan tsafari uku. Gilashin tagogi sau uku suna zama sanannen zaɓi na koyaushe daga masu samar da tagogin na yanzu - musamman a cikin sararin aluminium - duk da haka ingantaccen damuwa game da fa'idodin gaske da ke kashe fa'idodin kashe kuɗi har yanzu suna kan kwakwalwar mai ɗaukar jinginar gida.

Zaɓin da ba shi da kyau yana fuskantar masu kera kansu lokacin da suka zo don tantance abin da za su yi na ƙarshe. Kamar yadda taga mai rufaffi uku ya kai kusan kashi 20% sama da sau biyu, don wane dalili zai dace kowa ya dauko su? Tattaunawar ta kawo cewa ya fi dacewa da inganci da kwanciyar hankali kuma yakamata masu haɓaka kansu suyi la'akari da glazing sau uku don dalilai iri ɗaya waɗanda suke gabatar da dumama ƙasa: ya fi kyau.

Wannan shine ainihin abin da kuke son yin la'akari yayin auna fa'idodi da rashin amfani na ɗaukan glazing sau uku ya cancanci ƙoƙarin. Menene fa'idodi da cikas na shigar da glazing sau uku a cikin gidanku?

 

Menene Tsare Duka Uku?

Yana ba da shawarar zanen gilashi guda uku waɗanda aka gyara a cikin marufi. Ana samar da fim ɗin ƙarancin fitarwa ta hanyar amfani da sararin samaniya tsakanin gilashin gilashi tare da argon ko gas mara aiki. Wannan ya fi iska nauyi kuma yana taimakawa ƙara kaurin zanen gilashin.

Ana sa ran Ƙofofin Aluminum mai rufaffiyar sau uku da Windows za su ba da babban tabbaci, musamman a yanayin sanyi, kuma an fara gabatar da shi a Sweden. Kwanan nan, ya zama sananne kuma ana amfani dashi don ingantawa a kusa da Birtaniya, Amurka, da Kanada.  

Don sanya shi a sarari, kamar yadda zai iya bayyana a bayyane, glazing sau uku yana riƙe da zanen gadon gilashi uku a cikin kafaffen casing, kamar yadda glazing biyu ya ƙunshi biyu. Waɗancan anã azurta muku. Masu kera bangon labulen Aluminum Tsakanin kowane takarda akwai aljihun iska ko iskar gas mara aiki, kamar argon; argon yana da nauyi fiye da iska kuma yana cika a matsayin abin rufewa don duka da ƙarfi da ƙarfi.  

Tashi na uku na gilashin da aka samo tsakanin zanen ciki da na waje na glazing mai ninki biyu yana yin ɗakuna biyu na iska, yana ƙara haɓaka aikin makamashi na daidaitaccen glazing sau biyu da kusan rabin.

Hakanan ana inganta tasirin makamashi ta hanyar dalilai, alal misali, nau'in iska ko iskar gas da ake amfani da su a cikin sarari tsakanin zanen gado, sandunan sararin samaniya mai zafi a kusa da kan iyaka don rage zafi mai zafi, da sutura daban-daban akan gilashin don rage rashin sa'a daga ciki. Idan kuna neman ingantaccen masana'antar bangon labule na Aluminum, to WJW Aluminum shine cikakken shagon tsayawa ɗaya.

Ainihin casings suma suna da babban tasiri akan gabatarwa gaba ɗaya (da kuma kariyar). Kula da kulawa ta musamman ga ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙima waɗanda ba su da ƙarfi.

Menene Fa'idodin Glazing Sau Uku? 1

Amfanin Ɗaukaka Uku Ɗai

Mai walƙiya sau uku yana haskaka zanen taga guda uku waɗanda aka haɗa su a cikin keɓe baki. Ba daidai yake da tagogi biyu da takarda ɗaya ba. Wannan ƙarin takardar taga yana la'akari da fa'ida da fa'idodi mafi girma. Waɗannan amfanin sun ƙunsa:

Ƙara Mai Ƙaraya

Wataƙila mafi kyawun fa'idar kafa mai kyalli uku shine ƙarin ma'aunin kariya da yake bayarwa. Yayin amfani da tagogi na yau da kullun, Ƙofofin Aluminum da Windows suna samun sanyi fiye da sauran gidan saboda kauri.

Ko ta yaya, glazing sau uku yana taimakawa tare da samar da mafi kyawun kariya. Yawancin wuraren da ke da wuraren sanyaya sun fara rungumar wannan kariyar taga don kiyaye gidajensu dumi. Matsakaicin yanayin zafin adawa don glazing sau uku ya fi na glazing ninki biyu ko tagogi guda ɗaya.  

Idan an dabam dabam kofofin aluminum masu kyalli biyu da tagogi , akwai faɗaɗa a cikin kariyar zafi da kusan 20%. Baya ga dumama gida a lokacin hunturu na ƙwayoyin cuta, tagogi masu rufi sau uku suma suna taimakawa wajen kiyaye ƙarfin waje a cikin ƙarshen bazara.

Ƙarfafa Kuma a kārewa  

Wannan shine ɗayan mafi fa'idodin fa'ida na shafa sau uku. Gabatar da taga mai zanen gilashi uku hanya ce don kiran wasu ƙarfi cikin gida. Wannan gilashin mai kauri zai ci gaba da tafiya na dogon lokaci ba tare da lahani ba. Hakanan an tanadar ta don jure ƙaƙƙarfan iska da yanayi mara gafartawa. Ba kamar Ƙofofin Aluminum guda ɗaya da Windows ba, waɗanda akai-akai suna ba da hanya yadda ya kamata, glazing ɗin sau uku zai ci gaba da kasancewa a kafa kuma ya jure wani mummunan magani.

Ƙwaraiya  

Babu wani abin mamaki cewa tagogi masu glazing sau uku ana ganin sun fi dacewa ga masu nishadantarwa a kan tagogi masu kyalli biyu. Ƙarin takardar taga yana ba da ƙarfi, kariya, da dorewa fiye da nau'ikan tagogi daban-daban. Ainihin, tagogi masu kyalli uku ana kallon rabin.

Fahimi Mai Kyau  

Lokacin amfani da Ƙofofin Aluminum mai kyalli sau uku da Windows, abokan ciniki suna samun ci gaba a cikin mafi mahimmancin matakin kwanciyar hankali yayin da suke kusa da taga komai kakar. Hakanan yana taimakawa tare da sarrafa zafin jiki da kashe duk wani yanayi mara gafara daga gida. Ganuwar da rufin gidan suna da ƙarin kariya, kuma yin amfani da takardar mono ko tagogi biyu na iya haifar da haɓakawa ko zayyana a kusa da lokacin yamma. Gilashin da aka lulluɓe sau uku su ma suna taimakawa haɓaka ƙimar gida da kuma sa zama ya fi dacewa.

Ƙarke da sauri  

Hakanan waɗannan tagogin na iya zama masu amfani tare da kariyar sauti. Kaurinsa yana ba da tabbacin zai iya guje wa raƙuman sauti na ƙoƙarin kai hari gida. Har ma tana da kayan da za ta ba da kariya daga hayaniyar ababen hawa. Ana iya ƙara irin wannan taga na musamman a cikin gidaje a cikin yankuna masu tashin hankali.

Menene Fa'idodin Glazing Sau Uku? 2

Me yasa Ba A Yi La'akari da Rufin Sau Uku ba

glazing sau uku ba tare da lahaninsa ko rashin lahani ba. Ya kamata mu bincika wasu nauyin da ake fuskanta ta hanyar amfani da Ƙofofin Aluminum masu kyalli uku da Windows.

Sadada

Ƙara takardar taga zuwa kafawar taga babu shakka zai haifar da wasu ƙarin kuɗi, wanda zai sa kafa glazing sau uku ya fi tsada idan aka bambanta da shafi biyu. Gilashi masu rufaffiyar sau uku na iya tsada kusan rabi 30 fiye da tagogi mai rufi ninki biyu. Duk da kuɗaɗen kuɗin sa, babu bayyananniyar faɗaɗa cikin adadin kuzarin da aka samu daga gare ta. Farashin kafa na taga mai rufi sau uku na iya yin ƙarfi yayin tunanin inganta gida.

Ƙari  

A lokacin kafa tagogi masu rufi sau uku, an san abokan ciniki suna kashewa da gaske. Akwai bambanci mara mahimmanci a cikin nawa aka adana kuɗin ajiyar makamashi da wutar lantarki.  

Wannan yana nuna cewa waɗannan cibiyoyin taga ba su da basirar kuɗi kuma ya kamata a gabatar da su ne kawai bisa son rai ko na musamman. Wataƙila kuna zaune a cikin sarari tare da irin wannan hayaniya, ko kuna son ƙarin kariya, to, a wannan lokacin, Ƙofofin Aluminum masu rufi sau uku da Windows Yanke ne mai kyau.

Ba Ya Yi nasara a ƙasar UK  

Idan kana zaune a Burtaniya, bai kamata ka yi amfani da wani ƙarin shafi na taga ba. Yanayin Burtaniya yana da sauƙi, kuma ƙila babu wani buƙatu don kowane tsaro a kansa. Ƙarin takardar gilashin na iya zama zaɓi mara ma'ana saboda ƙarancin iyaka ɗaya ko ɗaya sanyi ko ƙarfi. Kafin kafawa, bincika yanayin yankin da za a gabatar da shi don yanke shawarar yadda yake.

Yana Kurawa

glazing sau uku abin maraba ne da faɗaɗawa ga gidaje saboda fa'idodin fa'ida. Ko da yake kashe kuɗi, ta yi alƙawarin inganta yanayin yau da kullun. Bincika kuma bincika ko glazing sau uku shine mafi kyawun shawara a gare ku. Idan kana neman manufa Aluminum Curtain Wall manufacturer , Sai WJW cikakke ne.

POM
What Are the Minimum and Maximum Sizes for Windows?
Do You Know The Advantages Of Aluminum Windows?
daga nan
Nagari a gare ku
Babu bayanai
Shiga tare da mu
Haƙƙin mallaka © 2022 Foshan WJW Aluminum Co., Ltd. | Sat  Nazare Lifisher
Customer service
detect