loading

Don zama kofofin gida na duniya da masana'antar Windows da ake girmamawa.

Yaya tsawon lokacin Windows Aluminum zai dawwama?

Yaya tsawon lokacin Windows Aluminum zai dawwama?
×

Tagogi Aluminum suna ƙara yin amfani da su. Akwai duk dalilan yin shi. Gilashin Aluminum suna da firam ɗin dindindin kuma masu ɗorewa. Suna samar da kyan gani a cikin gidanku tare da fitattun sifofinsu da cikakkiyar kamannin da suke ba gidanku da na waje. Hakanan, suna buƙatar ƙarancin kulawa.  

Idan kuna la'akari da haɓaka firam ɗin gidan ku, la'akari da shigar da tagogin aluminum. Kuna buƙatar jadawali na yau da kullun don kula da windows tare da shigar da windows na aluminum. Mafi mahimmancin fa'idar tagogin aluminum shine cewa suna dadewa.  

Yaya tsawon lokacin Windows Aluminum zai dawwama? 1

Matsakaicin Rayuwar Windows Aluminum

Waɗannan tagogin suna da matuƙar dorewa kuma suna jure lalata. Shi ya sa tagogin aluminum suna da tsawon rayuwa har zuwa shekaru 30 da ƙari. Idan ka zaɓi manyan tagogi na aluminium kamar Foshan WJW Aluminum windows, za su iya zuwa har zuwa shekaru 45 tare da kulawa mai kyau. Gilashin aluminum yana da fa'idodi masu yawa. Ana tsabtace su cikin sauƙi; shafa tare da jikakken soso da ruwan sabulu mai laushi yana ba da cikakkiyar haske. Bayan haka, tagogin aluminium ba sa kumbura, rarrabuwar kawuna, ba sa warwatse, ko tsage kan lokaci. Idan aka kwatanta da tagogin uPVC, tagogin aluminum suna daɗe na dogon lokaci. Hakanan, idan aka kwatanta da katako, tagogin aluminum suna raunana a hankali fiye da tagogin katako.

 

Fanoburin Aluminu

An iyakance ku ga zaɓin launi tare da tagogin aluminium da manoma na ƙarfe ko fari. Muna ba ku tagogin aluminum a cikin launuka na musamman ta hanyar  

  • Abin da kawo a kansa  
  • Ƙarfafawa
  • Wasar
  • Sandblasting oxidation
  • Launin Electrolytic
  • Electrophoresis (Electtrophoresis)
  • A saka buga da aka yi.  

Wannan yana nufin tagogin aluminum na iya kasancewa a cikin kyawawan inuwa na hatsin itace, fluorocarbon, oxidation, shafi, da ƙari.  

 

Aluminum Casement da WJW kewayon windows

Za ku sami riguna na al'ada ko rumfa da aka liƙa a sama yayin lilo a buɗe a gindi. Waɗannan tagogin za su kasance suna da ma'auni mafi daraja da allon tsaro. Gilashin rumfa nau'in tagogi ne da aka fi so wanda zai baka damar buɗe tagogi ko da ruwan sama zai yiwu.  

Za mu iya ƙirƙira rumfa ko tagogi don ba da kyan gani ko na zamani. Waɗannan tagogin suna da ɗimbin gilasai ko filaye masu kama da murabba'i, waɗanda suke da babban aiki. Hakanan suna da kaddarorin yanayin zafi da ingancin sauti da cikakken hatimin kewaye a kan sash. Gilashin aluminium na iya zama guda ɗaya ko mai kyalli biyu, suna da makullin makulli.

Kuna iya sarrafa waɗannan tagogin tare da taimakon camfin hannu da na'urar iska ta atomatik da aka haɗa zuwa tsarin BCUS ɗinku ko gida mai wayo.  

Tagar rumfa ko Casement tana ba da tsaftataccen siffa tare da na zamani da ƙyalli masu ƙyalƙyali da bayanin martabar sash da beads masu kyalli. Waɗannan tagogin suna da tsarin rataye ƙugiya sanye take da sarƙar winder ko sarƙar kama don aiki cikin sauƙi. An rufe tagogin mu na aluminium tare da kewaye don ingantacciyar yanayi da glazing sau biyu. Wannan yana taimakawa wajen ba da aiki mafi girma da ta'aziyya. Ana buƙatar haɗa tagogin ta hanyar amfani da zaɓi na ƙarin na akwati, zamewa, da tagogin rataye biyu waɗanda ke ba da cikakkiyar mafita ta taga.  

  Gilashin rumfa suna ba da kyan gani, tsafta, da tsabta. Ana iya kulle su tare da ingantaccen hatimi don ingantacciyar juriyar yanayi. Hakanan ana iya haɗa waɗannan tagogin tare da tantance kwari da tsaro.

Yowa Irin tagogi da ƙofa WJW yana da tsarin ƙira na 125mm mai ƙarfi wanda ke ba da ƙarfi da aikin da ake buƙata a aikace-aikacen gine-gine masu mahimmanci. Ko tagogi suna da isasshen ƙarfi wanda ke da kyau don daidaitawar kasuwanci na rabin-kasuwa kuma yana ba da kyawawan kayan kwalliya a wuraren zama.

Kuna iya zaɓar daga zaɓuɓɓuka guda ɗaya da masu kyalli biyu.

Tagogi ne.  

  • Iska da Ruwa  
  • Tarikiwa  
  • Yi zaɓin allo na Fly Fly WERS wanda kuma ke ba da ingantacciyar iska

 

Kula da Firam ɗin Tagar Aluminum

Firam ɗin taga aluminium baya buƙatar kulawa da yawa, kawai tsaftacewa lokaci-lokaci da ɗan ɗan shafa mai na ƙarfe a daidai lokacin. Ba kwa buƙatar kowane ƙwararrun kayan tsaftacewa ko magunguna don waɗannan tagogi. Tare da jadawalin tsaftacewa mai sauƙi, firam ɗin aluminum da windows za su sami sabon salo mai tsabta da sabon salo.

Windows Aluminum a cikin Muhallin Ruwa

Gilashin aluminum ko kofofin kuma suna da kyau don shigarwa a cikin yanayin ruwa. Za mu iya keɓance su da abin rufe fuska na ruwa wanda ke kare waɗannan firam ɗin ƙarfe daga damshi da gurɓataccen yanayi na wuraren bakin teku.

Bayanan martabar aluminium da aka lalatar da su suna da juriya yanayi, juriya, suna da kyan gani na ado, kuma suna da tsawon rayuwar sabis. Suna da juriya ga faɗaɗa kuma kayan ƙira ne na sama tare da ƙarin hasken rana. Bugu da kari, waɗannan firam ɗin ba sa faɗaɗa ko lalacewa da lokaci.

Yaya tsawon lokacin Windows Aluminum zai dawwama? 2

Tsaftacewa Na yau da kullun da Jadawalin don Windows da Ƙofofin Aluminum

Yana da kyau a sami tsayayyen tsari na musamman don tagogin aluminum. Ko da yake ba ku da wasu tsauraran dokoki don kiyaye firam ɗin aluminum, kuna iya tsara shi gwargwadon abubuwan da kuke so. Koyaya, tsaftace gilashin gilashi sau ɗaya a wata da firam ɗin aluminium sau ɗaya cikin watanni biyu ya fi kyau.  

Aluminum yana ba da kulawa mai sauƙi, kuma yana da sauƙin tsaftacewa. A wasu lokuta, lokacin da ba za ku iya tsaftace shi na ƴan watanni ba, aluminum ba ya samun lalacewa ta dindindin. Sakamakon haka, akwai ɗan ƙaramin yuwuwar kowane lahani mai ɗorewa wanda zai lalata mutunci ko bayyanar kayan.  

Tsaftace da Kula da Firam ɗin Aluminum

Aluminum da aka gama foda yana jure lalata kuma yana da sauƙin tsaftacewa. Bugu da ƙari, yana buƙatar ƙaramin ƙoƙari don tsaftace su da kyau. Bugu da ƙari, murfin foda yana kare tsarin aluminum daga abrasions da scratches.   

Yayin tsaftace tagogin aluminium, a guji yin amfani da tufafi masu ƙyalli ko masu tsaftacewa don goge saman.  

  Yana da mahimmanci a guje wa samfurori masu zafi kamar bleaches da sauran sinadarai masu karfi waɗanda ya kamata a yi amfani da su kadan. Kuna iya kula da firam ɗin aluminium a cikin babban matsayi tare da jadawalin tsaftace haske na wata-wata ko na wata-wata.  

Don haka, babu buƙatar yin amfani da tsaftataccen tsafta ko kayan wanke-wanke mai tsafta. Sabulu mai laushi kawai gauraye cikin ruwan dumi ya isa ya tsaftace firam ɗin aluminum. Haka kuma, firam ɗin aluminum suna kunkuntar, don haka ba sa ɗaukar lokaci mai yawa don tsaftacewa.   

Ci gaba da Jadawalin Kulawa maras kyau

Koyaushe tabbatar da cewa kun tsaftace tagogi akan jadawali na yau da kullun. Hakanan, mutum yana buƙatar tsaftace firam ɗin taga sau da yawa fiye da firam ɗin. Koyaya, yana da cikakkiyar ma'ana don haɗa ayyukan biyu. Ba kwa buƙatar kayan aiki da yawa: soso mai laushi mai sauƙi ko maganin sabulu mai dumi mai tsabta.  

 

Ƙarba  

Gilashin aluminum suna da matuƙar ɗorewa kuma suna daɗewa. Suna da juriyar lalata, juriyar yanayi, da firam ɗin juriya waɗanda ke buƙatar kulawa kaɗan. Zaɓin firam ɗin aluminium yana nufin zaɓin mafita na firam ɗin taga mai tsada.   

POM
How many types of Louvres are There?
What Material Is Best For My New Windows And Doors?
daga nan
Nagari a gare ku
Babu bayanai
Shiga tare da mu
Haƙƙin mallaka © 2022 Foshan WJW Aluminum Co., Ltd. | Sat  Nazare Lifisher
Customer service
detect